HouseNowCăn hộ chung cưPark Hill Times CityChính chủ cắt lỗ bán gấp căn 1 phòng ngủ Park Hill giá chỉ 6 tỷ nhỉnh. Liên hệ xem nhà: 0354 864 ***
Chính chủ cắt lỗ bán gấp căn 1 phòng ngủ Park Hill giá chỉ 6 tỷ nhỉnh. Liên hệ xem nhà: 0354 864 *** - ảnh 1
Chính chủ cắt lỗ bán gấp căn 1 phòng ngủ Park Hill giá chỉ 6 tỷ nhỉnh. Liên hệ xem nhà: 0354 864 *** - ảnh 2
Chính chủ cắt lỗ bán gấp căn 1 phòng ngủ Park Hill giá chỉ 6 tỷ nhỉnh. Liên hệ xem nhà: 0354 864 *** - ảnh 3
Chính chủ cắt lỗ bán gấp căn 1 phòng ngủ Park Hill giá chỉ 6 tỷ nhỉnh. Liên hệ xem nhà: 0354 864 *** - ảnh 4
Chính chủ cắt lỗ bán gấp căn 1 phòng ngủ Park Hill giá chỉ 6 tỷ nhỉnh. Liên hệ xem nhà: 0354 864 *** - ảnh 5
0/0
6,50 tỷ
114,04 triệu/m²
  • 1 PN
  • 1 WC
  • 57 m²
Chính chủ cắt lỗ bán gấp căn 1 phòng ngủ Park Hill giá chỉ 6 tỷ nhỉnh. Liên hệ xem nhà: 0354 864 ***

458 P. Minh Khai, Vĩnh Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

Đăng 02/05/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Căn hộ chung cư tại Times City Park Hill đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội, với diện tích 57m², bao gồm 1PN + 1 WC, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Căn hộ tầng cao, view thoáng. - Thiết kế 1 ngủ với 57m² (thông thủy 51.3m²) với bếp thông logia siêu thoáng. - Căn hộ đã sơn sửa lại toàn bộ nội thất. - Đã làm lại toàn bộ hệ thống cấp thoát nước. - Căn hộ nằm tại Park Hill - Trung Tâm thuận tiện đi lại. - Giá chỉ 6 tỷ 5. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ Tiến Anh - Vinhomes qua số điện thoại 0354 864 ***. Để được tư vấn quỹ căn phù hợp với nhu cầu!

Chi tiết
Phòng ngủ
1 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
57 m²
Vị trí

458 P. Minh Khai, Vĩnh Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code