HouseNowCăn hộ chung cưPCC1 ComplexBán căn hộ 2 phòng ngủ 54m2 tòa PCC1 Hà Đông - sổ hồng giá tốt hơn 3 tỷ - nhà đẹp
Bán căn hộ 2 phòng ngủ 54m2 tòa PCC1 Hà Đông - sổ hồng giá tốt hơn 3 tỷ - nhà đẹp - ảnh 1
Bán căn hộ 2 phòng ngủ 54m2 tòa PCC1 Hà Đông - sổ hồng giá tốt hơn 3 tỷ - nhà đẹp - ảnh 2
Bán căn hộ 2 phòng ngủ 54m2 tòa PCC1 Hà Đông - sổ hồng giá tốt hơn 3 tỷ - nhà đẹp - ảnh 3
Bán căn hộ 2 phòng ngủ 54m2 tòa PCC1 Hà Đông - sổ hồng giá tốt hơn 3 tỷ - nhà đẹp - ảnh 4
0/0
3,58 tỷ
66,30 triệu/m²
  • 2 PN
  • 1 WC
  • 54 m²
Bán căn hộ 2 phòng ngủ 54m2 tòa PCC1 Hà Đông - sổ hồng giá tốt hơn 3 tỷ - nhà đẹp

P. Ba La, Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

Đăng 05/05/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Tại PCC1 Complex, đường Ba La, phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội, căn hộ chung cư này mang đến một không gian sống lý tưởng cho các gia đình hiện đại. Với diện tích 54m², căn hộ được thiết kế hợp lý với 2 phòng ngủ và 1 toilet, phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng để ở. + Cửa chính hướng Tây Nam, ban công hướng Đông Bắc, đảm bảo phong thủy tốt cho gia chủ. + Giá bán 3,65 tỷ VND, phù hợp với giá trị và chất lượng căn hộ. Căn hộ nổi bật với phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và bình yên cho cư dân. Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng hoàn toàn yên tâm khi quyết định. Gần trường mầm non Ngôi Nhà Cây Xanh, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ. Bên cạnh đó, cũng gần bệnh viện Công An Thành Phố Hà Nội, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe của gia đình. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Vũ Minh Hiếu - 0855 858 ***.

Chi tiết
Phòng ngủ
2 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
54 m²

Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà: