HouseNowCăn hộ chung cưRiverpark ResidenceBán căn hộ 3PN, 2WC, 136m2 tại Riverpark Residence, giá siêu hời 16 tỷ VND
Bán căn hộ 3PN, 2WC, 136m2 tại Riverpark Residence, giá siêu hời 16 tỷ VND - ảnh 1
Bán căn hộ 3PN, 2WC, 136m2 tại Riverpark Residence, giá siêu hời 16 tỷ VND - ảnh 2
Bán căn hộ 3PN, 2WC, 136m2 tại Riverpark Residence, giá siêu hời 16 tỷ VND - ảnh 3
0/0
16 tỷ
117,65 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 136 m²
Bán căn hộ 3PN, 2WC, 136m2 tại Riverpark Residence, giá siêu hời 16 tỷ VND

33 Nguyễn Đức Cảnh, Tân Phong, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 14/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Căn hộ chung cư Riverpark Residence tọa lạc tại Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) là một sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Diện tích rộng rãi 136m2 với 3PN, 2WC, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ. - Giá chỉ 16 tỷ VND, rất hợp lý cho một căn hộ cao cấp tại khu vực Quận 7. - Thiết kế phong thủy tốt, mang lại may mắn và tài lộc cho gia chủ. - Tiện ích đầy đủ, bao gồm hồ bơi, phòng gym và khu vui chơi trẻ em. Gần trường học như Little Genius International Kindergarten, Kids World 1 và nhiều siêu thị như Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, giúp cuộc sống hàng ngày trở nên thuận tiện hơn.

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
136 m²
Vị trí

33 Nguyễn Đức Cảnh, Tân Phong, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code