HouseNowCăn hộ chung cưSky 89Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 1
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 2
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 3
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 4
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 5
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 6
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 7
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 8
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 9
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 10
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 11
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 12
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 13
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 14
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2 - ảnh 15
0/0
5,29 tỷ
76,59 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 69 m²
Bán căn hộ Sky89 (2PN+2WC) DT 69m2

89 Hoàng Quốc Việt, Phú Mỹ, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 30/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Bán căn hộ Sky89 Quận 7 Thông tin căn hộ: - Diện tích: 69m2 - Thiết kế: 2 phòng ngủ riêng biệt, 2 nhà vệ sinh - Nằm ở tầng cao, ban công rộng, view thoáng - Tiện ích: Hồ bơi tầng 35, khu vui chơi, gym & yoga,.. - Dự án đã có sổ hồng Liên hệ em Hưng hỗ trợ xem nhà thực tế và tư vấn SĐT: 0903 705 *** (Quốc Hưng)

Diện tích thông thuỷ
69 m²
Vị trí

89 Hoàng Quốc Việt, Phú Mỹ, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code