HouseNowCăn hộ chung cưSky 89Giá đẹp cần bán nhanh, chỉ 5,079 tỷ căn 65m2 chung cư Sky89 cao cấp, có sổ, tặng nội thất dính tường, view mát
Giá đẹp cần bán nhanh, chỉ 5,079 tỷ căn 65m2 chung cư Sky89 cao cấp, có sổ, tặng nội thất dính tường, view mát - ảnh 1
Giá đẹp cần bán nhanh, chỉ 5,079 tỷ căn 65m2 chung cư Sky89 cao cấp, có sổ, tặng nội thất dính tường, view mát - ảnh 2
Giá đẹp cần bán nhanh, chỉ 5,079 tỷ căn 65m2 chung cư Sky89 cao cấp, có sổ, tặng nội thất dính tường, view mát - ảnh 3
Giá đẹp cần bán nhanh, chỉ 5,079 tỷ căn 65m2 chung cư Sky89 cao cấp, có sổ, tặng nội thất dính tường, view mát - ảnh 4
Giá đẹp cần bán nhanh, chỉ 5,079 tỷ căn 65m2 chung cư Sky89 cao cấp, có sổ, tặng nội thất dính tường, view mát - ảnh 5
Giá đẹp cần bán nhanh, chỉ 5,079 tỷ căn 65m2 chung cư Sky89 cao cấp, có sổ, tặng nội thất dính tường, view mát - ảnh 6
Giá đẹp cần bán nhanh, chỉ 5,079 tỷ căn 65m2 chung cư Sky89 cao cấp, có sổ, tặng nội thất dính tường, view mát - ảnh 7
Giá đẹp cần bán nhanh, chỉ 5,079 tỷ căn 65m2 chung cư Sky89 cao cấp, có sổ, tặng nội thất dính tường, view mát - ảnh 8
0/0
5,08 tỷ
78,14 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 65 m²
Giá đẹp cần bán nhanh, chỉ 5,079 tỷ căn 65m2 chung cư Sky89 cao cấp, có sổ, tặng nội thất dính tường, view mát

89 Hoàng Quốc Việt, Phú Mỹ, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 04/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Cần bán căn hộ tại chung cư cao cấp Sky89 như sau: - Diện tích: 65m², thiết kế 2PN-2WC rộng rãi, các phòng đều có cửa sổ, ban công, view nội khu thoáng đẹp. - Giá bán: 5,079 tỷ, sổ hồng sẵn, tặng lại toàn bộ nội thất dính tường cho khách mua nhanh. - Tiện ích nội khu sang trọng: hồ bơi, phòng xông hơi, BBQ, quầy bar, phòng tiếp khách, khu giải trí, phòng karaoke, phòng chiếu phim, khu vui chơi. - Tiện ích xung quanh đầy đủ: siêu thị, cafe, quán ăn, trường học,... - Khu dân cư an ninh, yên tĩnh

Diện tích thông thuỷ
65 m²
Vị trí

89 Hoàng Quốc Việt, Phú Mỹ, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code