HouseNowCăn hộ chung cưStellar Garden(Giá chuẩn) Bán căn hộ dự án Stellar Garden 35 Lê Văn Thiêm. 92m2, 3PN. Liên hệ: 094611****
(Giá chuẩn) Bán căn hộ dự án Stellar Garden 35 Lê Văn Thiêm. 92m2, 3PN. Liên hệ: 094611**** - ảnh 1
(Giá chuẩn) Bán căn hộ dự án Stellar Garden 35 Lê Văn Thiêm. 92m2, 3PN. Liên hệ: 094611**** - ảnh 2
(Giá chuẩn) Bán căn hộ dự án Stellar Garden 35 Lê Văn Thiêm. 92m2, 3PN. Liên hệ: 094611**** - ảnh 3
0/0
8,40 tỷ
91,30 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 92 m²
(Giá chuẩn) Bán căn hộ dự án Stellar Garden 35 Lê Văn Thiêm. 92m2, 3PN. Liên hệ: 094611****

35 P. Lê Văn Thiêm, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

Đăng 24/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Stellar Garden. + Địa chỉ: 35 đường Lê Văn Thiêm, quận Thanh Xuân, Hà Nội. + Diện tích: 92m2. + Thiết kế: 03 ngủ, 02 vệ sinh. + Hướng ban công Đông Nam. + Pháp lý: Hợp đồng mua bán. + Nội thất đầy đủ. + Bán 8.4 tỷ. Liên hệ: 094611****

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
92 m²
Vị trí

35 P. Lê Văn Thiêm, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code