HouseNowCăn hộ chung cưThe Cosmopolitan - Imperia Signature Cổ LoaBán gấp căn hộ Studio số 16 tòa M1 hướng Đông Nam, 34,5 m2, hàng hiếm dự án Cosmopolitan Vinhomes Cổ Loa
Bán gấp căn hộ Studio số 16 tòa M1 hướng Đông Nam, 34,5 m2, hàng hiếm dự án Cosmopolitan Vinhomes Cổ Loa - ảnh 1
Bán gấp căn hộ Studio số 16 tòa M1 hướng Đông Nam, 34,5 m2, hàng hiếm dự án Cosmopolitan Vinhomes Cổ Loa - ảnh 2
Bán gấp căn hộ Studio số 16 tòa M1 hướng Đông Nam, 34,5 m2, hàng hiếm dự án Cosmopolitan Vinhomes Cổ Loa - ảnh 3
0/0
3,50 tỷ
101,45 triệu/m²
  • Studio
  • 1 WC
  • 34,5 m²
Bán gấp căn hộ Studio số 16 tòa M1 hướng Đông Nam, 34,5 m2, hàng hiếm dự án Cosmopolitan Vinhomes Cổ Loa

Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

Đăng 16/11/2025
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Chính chủ cần bán gấp căn studio siêu rẻ tại tòa M1 view cầu Tứ Liên hướng Đông Nam cực hiếm tại dự án Cosmopolitan - Imperia Signature tại Vinhomes Cổ Loa. + Diện tích 34,5m2 với 1PN và 1WC, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống. + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống ngay lập tức. + Hướng cửa chính và ban công đều hướng Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt. + Giá chỉ 3,5 tỷ VND

Chi tiết
Phòng ngủ
Studio
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
34,5 m²
Toà/Tháp
M1