HouseNowCăn hộ chung cưThe Emerald Boulevard2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ.
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 1
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 2

Xem video này
trên ứng dụng HouseNow

2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 3
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 4
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 5
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 6
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 7
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 8
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 9
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 10
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 11
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 12
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 13
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 14
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ. - ảnh 15
0/0
2,80 tỷ
62,22 triệu/m²
  • 1 PN
  • 1 WC
  • 45 m²
2tỷ8 - 50% Nhận nhà. Bàn giao full nội thất Căn hộ The Emerald Boulevard mặt tiền QL13 ngay cổng chào Bình Dương cũ.

QL13, Thuận An, Bình Dương

Đăng 07/05/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Zalo: không ba bảy. sáu một sáu. chín một bốn ba 💥𝗧𝗵𝗲 𝗘𝗺𝗲𝗿𝗮𝗹𝗱 𝗕𝗼𝘂𝗹𝗲𝘃𝗮𝗿𝗱 "Át chủ bài" QL13 🚝 Siêu vị trí – Đón đầu chu kỳ tăng trưởng 📈 X2 X3 giá trị tài sản trong thời gian ngắn – Ga Metro số 2 trước nhà – View sông Sài Gòn trực diện – Kết nối nhanh trung tâm chỉ 15 - 25 phút 📩 Liên hệ ngay để được tư vấn & Booking giữ chỗ chọn căn đẹp giai đoạn đầu 🏗 THÔNG TIN TỔNG QUAN • Quy mô: 10.000 m² • Tổng sản phẩm: 1.149 căn hộ • Kết cấu: 3 tòa tháp, 40 tầng cao, 3 tầng hầm 🏢 Loại hình sản phẩm đa dạng – tối ưu nhu cầu: • 1PN+ (45–53m²) • 2PN (59–64m²) • 3PN (84–117m²) • Condotel (29–117m²) • TMDV (55–712m²) 📩 Quy tụ hệ sinh thái đối tác uy tín: Lê Phong Group, Tung Fen, Central, CBRE, MB Bank, Cubic, LJ-Group… bảo chứng cho chất lượng xây dựng, tiến độ và tiêu chuẩn vận hành. 🛎 Giá bán dự kiến: ~65 triệu/m² Không phải ai đến sớm cũng chiến thắng… Nhưng người chọn đúng dự án, đúng thời điểm – luôn là người về đích trước. 𝗧𝗵𝗲 𝗘𝗺𝗲𝗿𝗮𝗹𝗱 𝗕𝗼𝘂𝗹𝗲𝘃𝗮𝗿𝗱 – không dành cho số đông, mà dành cho người biết nắm cơ hội. 📩 Liên hệ ngay để được tư vấn & Booking giữ chỗ chọn căn đẹp giai đoạn đầu ☎ Liên hệ SĐT: 0376.16*.***

Chi tiết
Phòng ngủ
1 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
45 m²
Tầng
40
Hướng cửa chính
--
Hướng ban công
ĐN-TN
Nội thất
Đầy đủ
Toà/Tháp
3
Mã căn
--
Tình trạng bđs
Chưa bàn giao
Giấy tờ pháp lý