HouseNowCăn hộ chung cưThe Emerald - CT8 Mỹ ĐìnhToà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs - ảnh 1
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs - ảnh 2
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs - ảnh 3
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs - ảnh 4
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs - ảnh 5
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs - ảnh 6
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs - ảnh 7
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs - ảnh 8
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs - ảnh 9
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs - ảnh 10
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs - ảnh 11
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs - ảnh 12
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs - ảnh 13
0/0
10,80 tỷ
103,85 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 104 m²
Toà CT2 The Emerald KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì 3 ngủ, 2vs

Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 24/01/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH - GIÁ TỐT - CHỦ THIỆN CHÍ BÁN 🔥🔥🔥 Chủ đang cho thuê 21tr/tháng. Thiết kế: 3 ngủ (1 ngủ khép kín), 1 khách, 1 bếp, ban công, 2wc Tên dự án: Chung cư The Emerald Mỹ Đình Vị trí dự án: Lô đất CT 08 đường Đình Thôn, KĐT Mỹ Đình Sudico – Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Chủ đầu tư: Tập đoàn Vimedimex Group – VimefullandTư vấn giám sát: Công ty cổ phần Coninco C&EĐơn vị thi công: Ecoba Việt NamDiện tích quy hoạch: 19.099 m2 Diện tích xây dựng: 6.685 m2Mật độ xây dựng: 34,7% Quy mô dự án:   2 tòa chung cư cao 30 tầng,3 tầng hầm,3 tầng thương mạiMật độ căn hộ: 24 căn hộ/sàn, Hình thức sở hữu: Sổ hồng vĩnh viễn Tiện ích nội khuBể bơi 4 mùa ngoài trời và trong nhà  Khu tập thể hình: Gym; Spa; Yoga; Sân tập TDTT ; …Khu vui chơi cả trong và ngoài trời Thư viện sáchTrường mầm non Các lớp học kỹ năng mềm: Lớp năng khiếu; Lớp ngoại ngữCổng chào đón hiện đạiThác nước Vườn  hoa theo mùaVườn dạo bộVườn trên không, đài ngắm cảnh – tầng mái... Tiện ích ngoại khu : Cách công viên hồ điều hòa Mễ Trì khoảng  800m  Cách Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình khoảng 1kmCách bến xe Mỹ Đình khoảng 2km Cách Trung tâm Hội Nghị Quốc Gia khoảng 1.7km Cách Siêu thị Big C Mỹ Đình khoảng 2km

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
104 m²