HouseNowCăn hộ chung cưThe Emerald Garden ViewBán căn hộ 2 phòng ngủ tại The Emerald Garden View
Bán căn hộ 2 phòng ngủ tại The Emerald Garden View - ảnh 1
Bán căn hộ 2 phòng ngủ tại The Emerald Garden View - ảnh 2
Bán căn hộ 2 phòng ngủ tại The Emerald Garden View - ảnh 3
Bán căn hộ 2 phòng ngủ tại The Emerald Garden View - ảnh 4
Bán căn hộ 2 phòng ngủ tại The Emerald Garden View - ảnh 5
Bán căn hộ 2 phòng ngủ tại The Emerald Garden View - ảnh 6
Bán căn hộ 2 phòng ngủ tại The Emerald Garden View - ảnh 7
Bán căn hộ 2 phòng ngủ tại The Emerald Garden View - ảnh 8
0/0
2,52 tỷ
36,83 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 68,4 m²
Bán căn hộ 2 phòng ngủ tại The Emerald Garden View

Ng. Chí Thanh, Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

Đăng 01/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Bán căn hộ 2 phòng ngủ tại The Emerald Garden View, dòng sản phẩm được nhiều gia đình lựa chọn nhờ diện tích hợp lý và không gian sống thoải mái. Các căn hộ 2PN có thiết kế gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ và ban công rộng. Không gian căn hộ được bố trí thông thoáng, tối ưu ánh sáng và gió tự nhiên. Sản phẩm tham khảo: Căn 2PN 2WC diện tích 68,4m². Dự án nằm trên mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh, thuận tiện di chuyển đến TP. HCM và các khu công nghiệp lớn. Từ dự án chỉ mất khoảng 30 phút để di chuyển về Quận Bình Thạnh. Hệ tiện ích nội khu gồm hồ bơi chuẩn resort, khu thể thao đa năng, đường chạy bộ, khu BBQ và khu vui chơi trẻ em. Giá bán chỉ 36 triệu/m², chính sách thanh toán kéo dài 30 tháng giúp khách hàng dễ dàng sở hữu căn hộ. LH PKD Vạn Xuân 0937 070 *** để booking căn giá hợp lý.

Diện tích thông thuỷ
68,4 m²
Vị trí

Ng. Chí Thanh, Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code