HouseNowCăn hộ chung cưThe K ParkB ÁN CĂN HỘ 2PN – CHUNG CƯ K Park Văn Phú – GIÁ 5.1 TỶ
B ÁN CĂN HỘ 2PN – CHUNG CƯ K Park Văn Phú – GIÁ 5.1 TỶ - ảnh 1
B ÁN CĂN HỘ 2PN – CHUNG CƯ K Park Văn Phú – GIÁ 5.1 TỶ - ảnh 2
B ÁN CĂN HỘ 2PN – CHUNG CƯ K Park Văn Phú – GIÁ 5.1 TỶ - ảnh 3
B ÁN CĂN HỘ 2PN – CHUNG CƯ K Park Văn Phú – GIÁ 5.1 TỶ - ảnh 4
0/0
5,10 tỷ
86,44 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 59 m²
B ÁN CĂN HỘ 2PN – CHUNG CƯ K Park Văn Phú – GIÁ 5.1 TỶ

P. Văn Phú, Phú La, Hà Đông, Hà Nội

Đăng 06/03/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

BÁN CĂN HỘ 2PN – CHUNG CƯ K Park Văn Phú – GIÁ 5.1 TỶ 📍 Vị trí: KĐT Văn Phú, Hà Đông – khu đô thị hiện đại, giao thông thuận tiện, đầy đủ tiện ích. Thông tin căn hộ: • Diện tích: 59m² • Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 phòng vệ sinh • Căn hộ bố trí hợp lý, không gian thoáng • Phù hợp gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê Giá bán: 5.1 tỷ 📄 Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Diện tích thông thuỷ
59 m²