HouseNowCăn hộ chung cưThe K ParkBÁN CHUNG CƯ CAO CẤP THE K-PARK VĂN KHÊ – VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG. 63M² – 2PN. 5,38 TỶ
BÁN CHUNG CƯ CAO CẤP THE K-PARK VĂN KHÊ – VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG. 63M² – 2PN. 5,38 TỶ - ảnh 1
BÁN CHUNG CƯ CAO CẤP THE K-PARK VĂN KHÊ – VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG. 63M² – 2PN. 5,38 TỶ - ảnh 2
BÁN CHUNG CƯ CAO CẤP THE K-PARK VĂN KHÊ – VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG. 63M² – 2PN. 5,38 TỶ - ảnh 3
BÁN CHUNG CƯ CAO CẤP THE K-PARK VĂN KHÊ – VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG. 63M² – 2PN. 5,38 TỶ - ảnh 4
0/0
5,38 tỷ
85,40 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 63 m²
BÁN CHUNG CƯ CAO CẤP THE K-PARK VĂN KHÊ – VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG. 63M² – 2PN. 5,38 TỶ

P. Văn Phú, Phú La, Hà Đông, Hà Nội

Đăng 15/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

MSCH: 128 ✨ Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp tại The K-Park. Diện tích 63m², 2 phòng ngủ, giá 5,38 tỷ (có thương lượng). ✨ Thông tin chi tiết căn hộ: Thiết kế 2PN, 2WC, phòng khách rộng, bếp riêng, ban công thoáng – tối ưu công năng sử dụng. ✨ Ưu điểm nổi bật: Căn hộ thoáng sáng, không gian sống hiện đại, phù hợp gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê. ✨ Thông tin dự án: Chung cư The K Park nằm tại Phú La, quy mô 6,5ha, gồm 3 tòa K1-K2-K3 cao 23-27 tầng, chủ đầu tư Hibrand Việt Nam hợp tác Ceninvest, tổng thầu Daewoo E&C. ✨ Vị trí: Thuộc khu vực Văn Khê – Văn Phú, gần Tố Hữu, Lê Trọng Tấn, Quang Trung – giao thông thuận tiện. ✨ Tiện ích: Khuôn viên rộng, siêu thị, gym, khu vui chơi trẻ em, hầm để xe, an ninh 24/7. ✨ Nội thất: Nội thất đẹp, khách mua về ở ngay. ✨ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ – sẵn sàng giao dịch. 📞 Liên hệ: Đặng Văn Tưởng – ĐT/Zalo: (gọi 24/24) 📞

Diện tích thông thuỷ
63 m²
Tầng
9