HouseNowCăn hộ chung cưThe Paris - Vinhomes Ocean ParkTôi chính chủ bán căn hộ phân khu Paris - Ocean park 1 - diện tích 29m2 - Studio - giá 2.45 tỷ
Tôi chính chủ  bán căn hộ phân khu Paris - Ocean park 1 - diện tích 29m2 - Studio - giá 2.45 tỷ - ảnh 1
Tôi chính chủ  bán căn hộ phân khu Paris - Ocean park 1 - diện tích 29m2 - Studio - giá 2.45 tỷ - ảnh 2
Tôi chính chủ  bán căn hộ phân khu Paris - Ocean park 1 - diện tích 29m2 - Studio - giá 2.45 tỷ - ảnh 3
Tôi chính chủ  bán căn hộ phân khu Paris - Ocean park 1 - diện tích 29m2 - Studio - giá 2.45 tỷ - ảnh 4
Tôi chính chủ  bán căn hộ phân khu Paris - Ocean park 1 - diện tích 29m2 - Studio - giá 2.45 tỷ - ảnh 5
0/0
2,45 tỷ
84,48 triệu/m²
  • Studio
  • 1 WC
  • 29 m²
Tôi chính chủ bán căn hộ phân khu Paris - Ocean park 1 - diện tích 29m2 - Studio - giá 2.45 tỷ

Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

Đăng 1 ngày trước
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Tôi chính chủ cần bán căn hộ : 🏠 Loại căn: Studio 📏 Diện tích: 29m2 🧭 Hướng: Tây Bắc - Viewj bể bơi 1000m2 - Tháp Effen - Sông San hô... 🪑 Nội thất: Nguyên bản CĐT 📄 Tình trạng: HĐMB – Tiến độ 2 năm – quý 3/2027 bàn giao 💰 Giá bán: 2.45 tỷ thu về

Chi tiết
Phòng ngủ
Studio
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
29 m²
Toà/Tháp
PR1
Mã căn
PR1.2408
Tình trạng bđs
Chưa bàn giao
Giấy tờ pháp lý
Hợp đồng mua bán
Tin đăng chất lượng

Giá trên tin đăng cập nhật liên tục và đã được xác nhận bởi môi giới.

Hình ảnh và đặc điểm bất động sản đã được đối chiếu với hình ảnh, video quay bất động sản cung cấp bởi môi giới.

Vị trí

Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code