HouseNowCăn hộ chung cưThe Parkland - Imperia Ocean CityCắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ
Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ - ảnh 1
Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ - ảnh 2

Xem video này
trên ứng dụng HouseNow

Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ - ảnh 3
Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ - ảnh 4
Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ - ảnh 5
Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ - ảnh 6
Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ - ảnh 7
Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ - ảnh 8
Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ - ảnh 9
Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ - ảnh 10
Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ - ảnh 11
Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ - ảnh 12
Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ - ảnh 13
0/0
2,70 tỷ
57,45 triệu/m²
  • 1 PN
  • 1 WC
  • 47 m²
Cắt Lỗ 50 triệu căn 1N+ , 51m2 tại The Parkland Ocean Park 2 giá chỉ 2.7 tỷ

Văn Giang, Hưng Yên

Đăng 4 ngày trước
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

✨ *SIÊU PHẨM M1.0316 - CHỐT NHANH KẺO LỠ* ✨ 👉 Nhìn qua là mê - Ở là phê với căn 1BR+ đẹp không tì vết tại Imperia Ocean City! 💎 💰 *GIÁ SỐC "TẬN GỐC":* ✅ Thanh toán sớm: *2,758* tỷ 💸 ✅ Thanh toán tiến độ: 3,027 tỷ ✅ Vay HTLS: 3,089 tỷ ✅ Vay HTLS 5 năm: 3,166 tỷ 🏦 🌟 *Tại sao M1.0316 là "Hoa hậu" của bảng hàng?* 📍 *Vị trí vàng:* Tòa M1 cực năng động, di chuyển vài bước chân là tới tiện ích 5 sao! 🏊‍♂️🏸 🖼️ *View cực phẩm:* Tầm view khoáng đạt nhìn thẳng ra khu biệt thự thấp tầng sang chảnh và công viên xanh mướt! 🌳🏡 🛋️ *Layout thông minh:* Thiết kế 1BR+ (51,29m2) cực rộng. Không gian "+" dư sức biến thành phòng làm việc hoặc phòng ngủ thứ 2 cho bé yêu! 👶 💻 🌬️ *Tầng 3 cực chill:* Không lo chờ thang máy lâu, gần gũi với thiên nhiên, đón trọn gió trời! 🍃 🔥 Đừng để bỏ lỡ cơ hội sở hữu Siêu Phẩm đầu tư này ☎️ Liên hệ em Nam: 033513**** để nhận chiết khấu tốt nhất

Chi tiết
Phòng ngủ
1 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
47 m²
Tầng
03
Hướng cửa chính
Tây Nam
Hướng ban công
Đông Bắc
Nội thất
Cơ bản
Toà/Tháp
M1
Mã căn
M1.0316