HouseNowCăn hộ chung cưThe Wave - Masteri Grand Coast🔥 SIÊU PHẨM MASTERI GRAND COAST – CHÍNH SÁCH CHƯA TỪNG CÓ 🔥
🔥 SIÊU PHẨM MASTERI GRAND COAST – CHÍNH SÁCH CHƯA TỪNG CÓ 🔥 - ảnh 1
🔥 SIÊU PHẨM MASTERI GRAND COAST – CHÍNH SÁCH CHƯA TỪNG CÓ 🔥 - ảnh 2
🔥 SIÊU PHẨM MASTERI GRAND COAST – CHÍNH SÁCH CHƯA TỪNG CÓ 🔥 - ảnh 3
🔥 SIÊU PHẨM MASTERI GRAND COAST – CHÍNH SÁCH CHƯA TỪNG CÓ 🔥 - ảnh 4
🔥 SIÊU PHẨM MASTERI GRAND COAST – CHÍNH SÁCH CHƯA TỪNG CÓ 🔥 - ảnh 5
🔥 SIÊU PHẨM MASTERI GRAND COAST – CHÍNH SÁCH CHƯA TỪNG CÓ 🔥 - ảnh 6
🔥 SIÊU PHẨM MASTERI GRAND COAST – CHÍNH SÁCH CHƯA TỪNG CÓ 🔥 - ảnh 7
🔥 SIÊU PHẨM MASTERI GRAND COAST – CHÍNH SÁCH CHƯA TỪNG CÓ 🔥 - ảnh 8
🔥 SIÊU PHẨM MASTERI GRAND COAST – CHÍNH SÁCH CHƯA TỪNG CÓ 🔥 - ảnh 9
0/0
3,20 tỷ
69,57 triệu/m²
  • 1 PN
  • 1 WC
  • 46 m²
🔥 SIÊU PHẨM MASTERI GRAND COAST – CHÍNH SÁCH CHƯA TỪNG CÓ 🔥

Văn Giang, Hưng Yên

Đăng 2 ngày trước
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

💥💥💥SIÊU RẺ (65𝐭𝐫/𝐦𝟐). 𝐂𝐚̆𝐧 1𝐍+𝟏 VIEW ĐẸP ✅ Giá: 𝟑.2 𝐭𝐲̉ 📍 Miễn Phí DV 24 tháng 💥 Chỉ từ 50 TRIỆU booking giữ chỗ – cơ hội sở hữu căn đẹp trước thị trường! 💸 CHIẾT KHẤU KHỦNG LÊN TỚI ~18% ✔️ 1–3% khách hàng / cư dân Masterise ✔️ 6% thanh toán tiến độ ✔️ 15% thanh toán sớm 🏦 HỖ TRỢ VAY “NHẸ NHƯ KHÔNG” ✔️ Vay tới 70% ✔️ Lãi suất 0% ✔️ Ân hạn nợ gốc dài hạn (tới 2029) 🎁 ƯU ĐÃI THÊM ✔️ Tặng 12 tháng phí quản lý ✔️ Booking hoàn tiền nếu không chọn được căn 📊 DÒNG TIỀN SIÊU NHẸ ✔️ Thanh toán giãn theo tiến độ ✔️ Phù hợp cả mua ở & đầu tư 🚀 CƠ HỘI VÀNG: 👉 Vào tiền thấp – giữ căn đẹp 👉 Đòn bẩy tài chính cao – tối ưu lợi nhuận 📞 Inbox ngay để nhận bảng hàng & căn đẹp nhất! ☎ Hạnh : 097632**** #MasteriGrandCoast #OceanCity #CanHoCaoCap #BatDongSan #CanHoBienHo #MasteriseHomes

Chi tiết
Phòng ngủ
1 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
46 m²