HouseNowCăn hộ chung cưToà CT13A - Khu đô thị Nam Thăng LongCHUNG CƯ MẶT PHỐ VÕ CHÍ CÔNG LÔ GÓC ĐỐI DIỆN LOTTE MALL TAY HỒ VIEW TRIỆU ĐÔ, TÒA CT13B Võ Chí Công
CHUNG CƯ MẶT PHỐ VÕ CHÍ CÔNG LÔ GÓC ĐỐI DIỆN LOTTE MALL TAY HỒ VIEW TRIỆU ĐÔ, TÒA CT13B Võ Chí Công - ảnh 1
CHUNG CƯ MẶT PHỐ VÕ CHÍ CÔNG LÔ GÓC ĐỐI DIỆN LOTTE MALL TAY HỒ VIEW TRIỆU ĐÔ, TÒA CT13B Võ Chí Công - ảnh 2
CHUNG CƯ MẶT PHỐ VÕ CHÍ CÔNG LÔ GÓC ĐỐI DIỆN LOTTE MALL TAY HỒ VIEW TRIỆU ĐÔ, TÒA CT13B Võ Chí Công - ảnh 3
CHUNG CƯ MẶT PHỐ VÕ CHÍ CÔNG LÔ GÓC ĐỐI DIỆN LOTTE MALL TAY HỒ VIEW TRIỆU ĐÔ, TÒA CT13B Võ Chí Công - ảnh 4
0/0
7,45 tỷ
91,98 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 81 m²
CHUNG CƯ MẶT PHỐ VÕ CHÍ CÔNG LÔ GÓC ĐỐI DIỆN LOTTE MALL TAY HỒ VIEW TRIỆU ĐÔ, TÒA CT13B Võ Chí Công

Đ. Võ Chí Công, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

Đăng 13/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Vị trí vô cùng đắc địa siêu đẹp siêu ngon trung tâm quận Tây Hồ chung cư mặt phố lô góc , siêu sáng siêu thoáng, nối liền nhiều tuyến phố đẹp, Lạc Long Quân, Nguyễn Hoàng Tôn, Nhật Chiêu, Âu Cơ. + Nhà thuộc quần thể Ciputra - khu đô thị đáng sống bậc nhất Hà Nội, chuỗi hàng xóm cực Vip khu Đô Thị Ciputra, Lotte Mall Tây Hồ, khu đô thị Vườn Đào, toà chung cư cao cấp tân hoàng minh. + Thiết kế 2 ngủ & 2 WC, phòng nào cũng có cửa sổ sáng thoáng, gió mát quanh năm. Xung quanh tiện ích bạt ngàn: trường học, siêu thị, công viên, khu thể thao, bể bơi. + Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch

Diện tích thông thuỷ
81 m²
Vị trí

Đ. Võ Chí Công, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code