HouseNowCăn hộ chung cưUdic Eco TowerCăn hộ Udic Eco Tower (Nhà ở xã hội N01 Hạ Đình), 2 PN 70 m²
Căn hộ Udic Eco Tower (Nhà ở xã hội N01 Hạ Đình), 2 PN 70 m² - ảnh 1
Căn hộ Udic Eco Tower (Nhà ở xã hội N01 Hạ Đình), 2 PN 70 m² - ảnh 2
Căn hộ Udic Eco Tower (Nhà ở xã hội N01 Hạ Đình), 2 PN 70 m² - ảnh 3
Căn hộ Udic Eco Tower (Nhà ở xã hội N01 Hạ Đình), 2 PN 70 m² - ảnh 4
Căn hộ Udic Eco Tower (Nhà ở xã hội N01 Hạ Đình), 2 PN 70 m² - ảnh 5
Căn hộ Udic Eco Tower (Nhà ở xã hội N01 Hạ Đình), 2 PN 70 m² - ảnh 6
Căn hộ Udic Eco Tower (Nhà ở xã hội N01 Hạ Đình), 2 PN 70 m² - ảnh 7
Căn hộ Udic Eco Tower (Nhà ở xã hội N01 Hạ Đình), 2 PN 70 m² - ảnh 8
Căn hộ Udic Eco Tower (Nhà ở xã hội N01 Hạ Đình), 2 PN 70 m² - ảnh 9
Căn hộ Udic Eco Tower (Nhà ở xã hội N01 Hạ Đình), 2 PN 70 m² - ảnh 10
0/0
4,90 tỷ
70 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 70 m²
Căn hộ Udic Eco Tower (Nhà ở xã hội N01 Hạ Đình), 2 PN 70 m²

Ngõ 214 Đường Nguyễn Xiển, Hạ Đình, Thanh Trì, Hà Nội

Đăng 30/10/2025
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Chung cư thương mại NO1 Hạ Đình, giá chỉ từ 70 triệu/m². Chính sách bán hàng linh hoạt: * Chọn căn, chọn tầng: Giá 70 triệu/m² * Không chọn căn, không chọn tầng: Giảm ngay 50 triệu/căn Cọc: 200 triệu/căn Giá ký hợp đồng mua bán dự kiến: 48 triệu/m² Tiến độ thanh toán dự kiến: * Đợt 1: Cọc 200 triệu * Đợt 2: 15% sau khi ký hợp đồng mua bán 30 ngày * Đợt 3: 10% sau khi đổ sàn tầng 10 * Đợt 4: 10% sau khi đổ sàn tầng 15 * Đợt 5: 10% sau khi đổ sàn tầng 20 * Đợt 6: 10% khi cất nóc * Đợt 7: 25% khi bàn giao nhà * Đợt 8: 5% khi nhận sổ đỏ Ngân hàng hỗ trợ vay, giải ngân lên tới 70% giá trị hợp đồng.

Diện tích thông thuỷ
70 m²
Vị trí

Ngõ 214 Đường Nguyễn Xiển, Hạ Đình, Thanh Trì, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code