HouseNowCăn hộ chung cưVinhomes D'Capitale Trần Duy HưngBÁN CHUNG CƯ 2 NGỦ 1 WC TẠI TOÀ D’CAPITAL – 119 TRẦN DUY HƯNG
BÁN CHUNG CƯ 2 NGỦ 1 WC TẠI TOÀ D’CAPITAL – 119 TRẦN DUY HƯNG - ảnh 1
BÁN CHUNG CƯ 2 NGỦ 1 WC TẠI TOÀ D’CAPITAL – 119 TRẦN DUY HƯNG - ảnh 2
BÁN CHUNG CƯ 2 NGỦ 1 WC TẠI TOÀ D’CAPITAL – 119 TRẦN DUY HƯNG - ảnh 3
BÁN CHUNG CƯ 2 NGỦ 1 WC TẠI TOÀ D’CAPITAL – 119 TRẦN DUY HƯNG - ảnh 4
BÁN CHUNG CƯ 2 NGỦ 1 WC TẠI TOÀ D’CAPITAL – 119 TRẦN DUY HƯNG - ảnh 5
BÁN CHUNG CƯ 2 NGỦ 1 WC TẠI TOÀ D’CAPITAL – 119 TRẦN DUY HƯNG - ảnh 6
0/0
5,05 tỷ
112,22 triệu/m²
  • 2 PN
  • 1 WC
  • 45 m²
BÁN CHUNG CƯ 2 NGỦ 1 WC TẠI TOÀ D’CAPITAL – 119 TRẦN DUY HƯNG

224 Đ. Trần Duy Hưng, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Đăng 28/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

BÁN CHUNG CƯ CAO CẤP D’CAPITAL – 119 TRẦN DUY HƯNG - Toà D’Capital Trần Duy Hưng – tổ hợp căn hộ hạng sang bậc nhất khu Tây Hà Nội, biểu tượng của phong cách sống hiện đại, đẳng cấp. - Diện tích: 45m² , 2 phòng ngủ và 1 vệ sinh. - Căn hộ: không gian thoáng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, view đẹp - Sổ đỏ chính chủ ( đến 2066 ) - CHẤT LƯỢNG SỐNG ĐỈNH CAO + Không gian sống sang trọng, cư dân văn minh, an ninh đa lớp 24/7. + Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền. + View nội khu thoáng đãng, tách biệt khỏi ồn ào phố thị. - TIỆN ÍCH NỘI – NGOẠI KHU ĐỒNG BỘ + Trung tâm thương mại, gym – spa – bể bơi, café, nhà hàng cao cấp ngay dưới chân tòa. + Gần Big C Thăng Long, Vincom, Keangnam, công viên, trường học quốc tế. + Kết nối nhanh Trần Duy Hưng – Trung Kính – Phạm Hùng – vành đai 3, di chuyển toàn Hà Nội thuận tiện. - VỊ TRÍ TRUNG TÂM – GIÁ TRỊ BỀN VỮNG Nằm ngay trục Trần Duy Hưng – trái tim phát triển của Cầu Giấy, nơi tập trung cộng đồng trí thức, doanh nhân, người nước ngoài. Nhu cầu ở thực và thuê luôn cao, tiềm năng tăng giá rõ nét. Giá bán: 5.05 tỷ (Có bớt)

Chi tiết
Phòng ngủ
2 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
45 m²
Tầng
1
Vị trí

224 Đ. Trần Duy Hưng, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội