HouseNowCăn hộ chung cưVinhomes D'Capitale Trần Duy HưngD’Capitale – Giá tốt hiếm có – Mua hôm nay lời ngày mai
D’Capitale – Giá tốt hiếm có – Mua hôm nay lời ngày mai - ảnh 1
D’Capitale – Giá tốt hiếm có – Mua hôm nay lời ngày mai - ảnh 2
D’Capitale – Giá tốt hiếm có – Mua hôm nay lời ngày mai - ảnh 3
0/0
5,05 tỷ
112,22 triệu/m²
  • 2 PN
  • 1 WC
  • 45 m²
D’Capitale – Giá tốt hiếm có – Mua hôm nay lời ngày mai

224 Đ. Trần Duy Hưng, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Đăng 01/05/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Dự án: Thông tin chi tiết: 🔥 cắt lỗ sâu – D’Capitale Trần Duy Hưng – chỉ 112tr/m² – hàng hiếm 🔥 Cơ hội cực hiếm sở hữu căn hộ cao cấp tại D’Capitale Trần Duy Hưng với mức giá gần như không có căn thứ 2! • 💰 Giá chỉ: 112 triệu/m² • 🏡 Căn hộ bàn giao nguyên bản – còn mới, chưa sử dụng • 🎨 Không gian “trống” – tự do thiết kế nội thất theo gu riêng • 💡 Giá tốt nên dư ngân sách làm full nội thất vẫn cực kỳ hợp lý • 🌇 Tiện ích cao cấp: TTTM, bể bơi, gym, an ninh 24/7 • 📍 Trung tâm – kết nối nhanh Cầu Giấy, Thanh Xuân, Mỹ Đình 👉 Phù hợp: khách mua ở thích tự hoàn thiện / nhà đầu tư tối ưu lợi nhuận ⚡ Với tầm giá này, sau khi hoàn thiện nội thất, giá trị căn hộ còn tăng rõ rệt!

Chi tiết
Phòng ngủ
2 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
45 m²
Vị trí

224 Đ. Trần Duy Hưng, Trung Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code