HouseNowCăn hộ chung cưVinhomes SkylakeCập nhật quỹ căn 1PN, 2PN, 3PN, 4PN chung cư Vinhome Skylake Phạm Hùng giá nhỉnh 6 tỷ ~ 12,5 tỷ
Cập nhật quỹ căn 1PN, 2PN, 3PN, 4PN chung cư Vinhome Skylake Phạm Hùng giá nhỉnh 6 tỷ ~ 12,5 tỷ - ảnh 1
Cập nhật quỹ căn 1PN, 2PN, 3PN, 4PN chung cư Vinhome Skylake Phạm Hùng giá nhỉnh 6 tỷ ~ 12,5 tỷ - ảnh 2
Cập nhật quỹ căn 1PN, 2PN, 3PN, 4PN chung cư Vinhome Skylake Phạm Hùng giá nhỉnh 6 tỷ ~ 12,5 tỷ - ảnh 3
0/0
8,65 tỷ
129,10 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 67 m²
Cập nhật quỹ căn 1PN, 2PN, 3PN, 4PN chung cư Vinhome Skylake Phạm Hùng giá nhỉnh 6 tỷ ~ 12,5 tỷ

Đ. Phạm Hùng, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 21/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Thông tin căn hộ: - 1PN: 6.4 ~ 7.2 tỷ Diện tích: 45 ~ 52m | Full nội thất | Sẵn sổ - 2PN: 8.3 ~ 9.7 tỷ Diện tích: 60-68m | Full nội thất | Sẵn sổ - 2PN view hồ: 10 ~ 11.8 tỷ Diện tích: 70-75m | View đẹp | Full nội thất | Sẵn sổ - 3PN: 12.3 ~ 15 tỷ Diện tích: 85-95m - 4PN: 19 ~ 23.5 tỷ Diện tích: 135-140m Cam kết hỗ trợ: Miễn phí thủ tục sang tên Làm việc trực tiếp chính chủ Hỗ trợ đăng ký slot ô tô Liên hệ: 0374 931 *** (Call/Zalo) em Thanh Tú Chuyên mua bán & cho thuê căn hộ Skylake tư vấn nhanh, chuẩn, đúng nhu cầu.

Diện tích thông thuỷ
67 m²
Vị trí

Đ. Phạm Hùng, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code