HouseNowCăn hộ chung cưBcons New SkyBcons New Sky - Tháp B tt chỉ 5% sở hữu ngay ngưng đóng đến 2028 - đầu tư không đối thủ
Bcons New Sky - Tháp B tt chỉ 5% sở hữu ngay ngưng đóng đến 2028 - đầu tư không đối thủ - ảnh 1
Bcons New Sky - Tháp B tt chỉ 5% sở hữu ngay ngưng đóng đến 2028 - đầu tư không đối thủ - ảnh 2
Bcons New Sky - Tháp B tt chỉ 5% sở hữu ngay ngưng đóng đến 2028 - đầu tư không đối thủ - ảnh 3
Bcons New Sky - Tháp B tt chỉ 5% sở hữu ngay ngưng đóng đến 2028 - đầu tư không đối thủ - ảnh 4
Bcons New Sky - Tháp B tt chỉ 5% sở hữu ngay ngưng đóng đến 2028 - đầu tư không đối thủ - ảnh 5
Bcons New Sky - Tháp B tt chỉ 5% sở hữu ngay ngưng đóng đến 2028 - đầu tư không đối thủ - ảnh 6
Bcons New Sky - Tháp B tt chỉ 5% sở hữu ngay ngưng đóng đến 2028 - đầu tư không đối thủ - ảnh 7
Bcons New Sky - Tháp B tt chỉ 5% sở hữu ngay ngưng đóng đến 2028 - đầu tư không đối thủ - ảnh 8
0/0
2,90 tỷ
52,73 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 55 m²
Bcons New Sky - Tháp B tt chỉ 5% sở hữu ngay ngưng đóng đến 2028 - đầu tư không đối thủ

QL13, Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

Đăng 17/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Bạn đang tìm kiếm kênh trú ẩn dòng tiền an toàn nhưng tỷ suất lợi nhuận cao? Bcons NewSky Tháp B chính là câu trả lời với chính sách tài chính "độc nhất vô nhị" trên thị trường hiện nay. TẠI SAO NHÀ ĐẦU TƯ PHẢI CHỌN BCONS NEWSKY? Chỉ cần 5% vốn tự có (tương đương 145 trịệu con số rất nhỏ) để ký HĐMB. Ngân hàng hỗ trợ vay 75%. Lãi suất 0% + Ân hạn nợ gốc dài hạn. Đặc biệt: NGƯNG ĐÓNG ĐẾN NĂM 2028. Đây là khoảng thời gian "vàng" để chờ hạ tầng hoàn thiện và chốt lời mà không áp lực dòng tiền. Vị trí "Vàng" đón đầu hạ tầng: Nằm ngay trục kết nối Tuyến Metro số 2. Lịch sử chứng minh: Ở đâu có Metro, ở đó giá bất động sản tăng 30-50%. Kết nối trực diện TP.HCM, thuận tiện cho thuê với tỷ suất lấp đầy cao từ giới chuyên gia và gia đình trẻ. Dòng sản phẩm Bcons luôn nổi tiếng với tiến độ xây dựng thần tốc và ra sổ hồng cực nhanh. CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI ĐỘC QUYỀN (GIỚI HẠN 50 SUẤT) Ra mắt Tháp B Booking 0 đồng Ưu tiên chọn căn góc, tầng đẹp, view thoáng. Tặng ngay 20 cặp vé du lịch Malaysia Singapore cho khách hàng giao dịch sớm. Gói học bổng lên đến 50 suất dành cho con em cư dân. Chiết khấu thanh toán nhanh cực hấp dẫn (Liên hệ để nhận bảng tính dòng tiền). Thiết kế: 2PN hiện đại, tối ưu diện tích, bàn giao nội thất cơ bản cao cấp. Tiện ích: Hồ bơi vô cực, công viên cây xanh, khu vui chơi trẻ em, Gym, Spa, Shophouse sầm uất... Liên hệ ngay: 0777 882 *** để xem nhà và chọn căn phù hợp.