HouseNowCăn hộ chung cưCardinal Court - Phú Mỹ HưngCăn hộ Cardinal Court bán, full nội thất xịn. Diện tích 77m2
Căn hộ Cardinal Court bán, full nội thất xịn. Diện tích 77m2 - ảnh 1
Căn hộ Cardinal Court bán, full nội thất xịn. Diện tích 77m2 - ảnh 2
Căn hộ Cardinal Court bán, full nội thất xịn. Diện tích 77m2 - ảnh 3
Căn hộ Cardinal Court bán, full nội thất xịn. Diện tích 77m2 - ảnh 4
Căn hộ Cardinal Court bán, full nội thất xịn. Diện tích 77m2 - ảnh 5
Căn hộ Cardinal Court bán, full nội thất xịn. Diện tích 77m2 - ảnh 6
Căn hộ Cardinal Court bán, full nội thất xịn. Diện tích 77m2 - ảnh 7
Căn hộ Cardinal Court bán, full nội thất xịn. Diện tích 77m2 - ảnh 8
Căn hộ Cardinal Court bán, full nội thất xịn. Diện tích 77m2 - ảnh 9
Căn hộ Cardinal Court bán, full nội thất xịn. Diện tích 77m2 - ảnh 10
Căn hộ Cardinal Court bán, full nội thất xịn. Diện tích 77m2 - ảnh 11
0/0
8,20 tỷ
106,49 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 77 m²
Căn hộ Cardinal Court bán, full nội thất xịn. Diện tích 77m2

Đ. D - Bắc, Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Phường 22, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 6 ngày trước
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Cardinal Court - Phú Mỹ Hưng cần bán Diện tích: 77m2 Thiết kế: 2PN - 2WC Full nội thất cao cấp Đang làm sổ Cho thuê giá: 30tr/net Giá bán: 11tỷ550 (không bao gồm 5% sổ)

Diện tích thông thuỷ
77 m²
Tầng
11
Tin đăng chất lượng

Giá trên tin đăng cập nhật liên tục và đã được xác nhận bởi môi giới.

Hình ảnh và đặc điểm bất động sản đã được đối chiếu với hình ảnh, video quay bất động sản cung cấp bởi môi giới.

Vị trí

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code