HouseNowCăn hộ chung cưChung cư H3 Hoàng DiệuChung cư H3 - Hoàng Diệu , Q4 Căn - 59m2 - 69m2 - 71m2
Chung cư H3 - Hoàng Diệu , Q4  Căn - 59m2 - 69m2 - 71m2 - ảnh 1
Chung cư H3 - Hoàng Diệu , Q4  Căn - 59m2 - 69m2 - 71m2 - ảnh 2
Chung cư H3 - Hoàng Diệu , Q4  Căn - 59m2 - 69m2 - 71m2 - ảnh 3
Chung cư H3 - Hoàng Diệu , Q4  Căn - 59m2 - 69m2 - 71m2 - ảnh 4
Chung cư H3 - Hoàng Diệu , Q4  Căn - 59m2 - 69m2 - 71m2 - ảnh 5
Chung cư H3 - Hoàng Diệu , Q4  Căn - 59m2 - 69m2 - 71m2 - ảnh 6
Chung cư H3 - Hoàng Diệu , Q4  Căn - 59m2 - 69m2 - 71m2 - ảnh 7
0/0
4,20 tỷ
71,19 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 59 m²
Chung cư H3 - Hoàng Diệu , Q4 Căn - 59m2 - 69m2 - 71m2

384 Hoàng Diệu, Phường 9, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 14/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

- Bán căn hộ chung cư H3 - Hoàng Diệu , Q4 - Căn : 59m2 - giá bán : 4,2 tỷ ( THƯƠNG LƯỢNG CHỐT NHANH ) - Căn : 69m2 - giá bán - 4,65 tỷ - Căn : 71m2 - giá bán - 4,75 tỷ - Nhà mới, lầu cao , view thoáng nhìn toàn thành phố - Chốt nhanh cho a/c khách thiện chí - lh :

Diện tích thông thuỷ
59 m²
Vị trí

384 Hoàng Diệu, Phường 9, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code