HouseNowCăn hộ chung cưChung cư Tây Nam Đại Học Thương Mại (Chung cư 5A - 7A Lê Đức Thọ)Căn hộ 86m2 giá chỉ 6 tỷ lô góc chung cư 7A, Lê Đức Thọ
Căn hộ 86m2 giá chỉ 6 tỷ lô góc chung cư 7A, Lê Đức Thọ - ảnh 1
Căn hộ 86m2 giá chỉ 6 tỷ lô góc chung cư 7A, Lê Đức Thọ - ảnh 2

Xem video này
trên ứng dụng HouseNow

Căn hộ 86m2 giá chỉ 6 tỷ lô góc chung cư 7A, Lê Đức Thọ - ảnh 3
Căn hộ 86m2 giá chỉ 6 tỷ lô góc chung cư 7A, Lê Đức Thọ - ảnh 4
Căn hộ 86m2 giá chỉ 6 tỷ lô góc chung cư 7A, Lê Đức Thọ - ảnh 5
Căn hộ 86m2 giá chỉ 6 tỷ lô góc chung cư 7A, Lê Đức Thọ - ảnh 6
Căn hộ 86m2 giá chỉ 6 tỷ lô góc chung cư 7A, Lê Đức Thọ - ảnh 7
0/0
6,05 tỷ
70,35 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 86 m²
Căn hộ 86m2 giá chỉ 6 tỷ lô góc chung cư 7A, Lê Đức Thọ

7A Đ. Lê Đức Thọ, Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

Đăng 16/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

✅ Căn hộ Lô Góc Chung cư 7A , Lê Đức Thọ, đối diện HonDa Ô tô Lê Đức Thọ. ✅ Khu vực đi đâu cũng tiện. Gần Bến xe, ĐH Thương Mại, ĐH Quốc Gia, ĐH Ngoại Ngữ, Sư Phạm, Báo Chí.....gần các TTTM, Sân vận động QG Mỹ Đình... Hành lang to rộng, tha hồ cho trẻ con tụ tập, chơi, đua xe thoải mái. ✅ Toà nhà đẹp, thiết kế hợp lý, nhiều tiện ích xung quanh. Đặc biệt vView hồ điều hòa Lê Đức Thọ. ✅ Căn hộ lô góc nhiều thoáng, được thiết kế: 01 Phòng khách, bếp, 2 ngủ, phòng khách rộng nên có thể thiết kế thêm 1 phòng, 1WC có thể sửa thành 2WC dễ dàng. ✅ Hiện đang cho thuê văn phòng 12 Triệu/tháng. 📕Pháp lý rõ ràng – Sổ đỏ chính chủ – Sẵn sàng giao dịch.

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
86 m²
Toà/Tháp
7A
Vị trí

7A Đ. Lê Đức Thọ, Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code