HouseNowCăn hộ chung cưEco Green CityBÁN CĂN HỘ 2 NGỦ 75m 6.3 TỶ CHUNG CƯ ECOGREEN CITY NGUYỄN XIỂN TẦNG 20 VIEW THOÁNG ĐẸP
BÁN CĂN HỘ 2 NGỦ 75m 6.3 TỶ CHUNG CƯ ECOGREEN CITY NGUYỄN XIỂN TẦNG 20 VIEW THOÁNG ĐẸP - ảnh 1
BÁN CĂN HỘ 2 NGỦ 75m 6.3 TỶ CHUNG CƯ ECOGREEN CITY NGUYỄN XIỂN TẦNG 20 VIEW THOÁNG ĐẸP - ảnh 2
BÁN CĂN HỘ 2 NGỦ 75m 6.3 TỶ CHUNG CƯ ECOGREEN CITY NGUYỄN XIỂN TẦNG 20 VIEW THOÁNG ĐẸP - ảnh 3
BÁN CĂN HỘ 2 NGỦ 75m 6.3 TỶ CHUNG CƯ ECOGREEN CITY NGUYỄN XIỂN TẦNG 20 VIEW THOÁNG ĐẸP - ảnh 4
BÁN CĂN HỘ 2 NGỦ 75m 6.3 TỶ CHUNG CƯ ECOGREEN CITY NGUYỄN XIỂN TẦNG 20 VIEW THOÁNG ĐẸP - ảnh 5
BÁN CĂN HỘ 2 NGỦ 75m 6.3 TỶ CHUNG CƯ ECOGREEN CITY NGUYỄN XIỂN TẦNG 20 VIEW THOÁNG ĐẸP - ảnh 6
BÁN CĂN HỘ 2 NGỦ 75m 6.3 TỶ CHUNG CƯ ECOGREEN CITY NGUYỄN XIỂN TẦNG 20 VIEW THOÁNG ĐẸP - ảnh 7
0/0
6,30 tỷ
84 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 75 m²
BÁN CĂN HỘ 2 NGỦ 75m 6.3 TỶ CHUNG CƯ ECOGREEN CITY NGUYỄN XIỂN TẦNG 20 VIEW THOÁNG ĐẸP

286 Nguyễn Xiển, Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

Đăng 06/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

GIÁ HỢP LÝ - MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN XIỂN - AN SINH TỐT - HAI NGỦ; HAI VỆ SINH - Căn hộ chung cư Ecogreen city toà mới xịn xò ngay mặt đường 286 Nguyễn Xiển - Ngã tư Khuất duy Tiến - Căn hộ tầng trung siêu đẹp, view đường rất chill - Hệ thống bếp riêng không nằm cùng phòng khách nên gọn gàng và không gian phòng khách sẽ tách biệt bếp.  Căn hộ diện tích sổ đỏ 75m² thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, 1 bếp, 1 khách và 1 logia.  Vị trí ngay mặt đường vành đai 3 Nguyễn Xiển tiếp giáp ngay ngã tư Khuất Duy Tiến đi Thanh xuân gần. Giáp với khu đô thị Linh đàm - Gần ngã tư sở, Giải phóng. Đi đâu cũng tiện. 📕 Pháp lý sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay. - Liên hệ ngay Thái Đinh, hỗ trợ tư vấn xem nhà 24/7.

Diện tích thông thuỷ
75 m²
Tầng
1
Vị trí

286 Nguyễn Xiển, Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code