HouseNowCăn hộ chung cưKhu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra (Ciputra Hanoi International City)Bán Penthouse Ciputra Tây Hồ, 300m2, hoàn thiện đẹp ở ngay
Bán Penthouse Ciputra Tây Hồ, 300m2, hoàn thiện đẹp ở ngay - ảnh 1
Bán Penthouse Ciputra Tây Hồ, 300m2, hoàn thiện đẹp ở ngay - ảnh 2
Bán Penthouse Ciputra Tây Hồ, 300m2, hoàn thiện đẹp ở ngay - ảnh 3
Bán Penthouse Ciputra Tây Hồ, 300m2, hoàn thiện đẹp ở ngay - ảnh 4
Bán Penthouse Ciputra Tây Hồ, 300m2, hoàn thiện đẹp ở ngay - ảnh 5
Bán Penthouse Ciputra Tây Hồ, 300m2, hoàn thiện đẹp ở ngay - ảnh 6
Bán Penthouse Ciputra Tây Hồ, 300m2, hoàn thiện đẹp ở ngay - ảnh 7
Bán Penthouse Ciputra Tây Hồ, 300m2, hoàn thiện đẹp ở ngay - ảnh 8
Bán Penthouse Ciputra Tây Hồ, 300m2, hoàn thiện đẹp ở ngay - ảnh 9
Bán Penthouse Ciputra Tây Hồ, 300m2, hoàn thiện đẹp ở ngay - ảnh 10
Bán Penthouse Ciputra Tây Hồ, 300m2, hoàn thiện đẹp ở ngay - ảnh 11
0/0
31 tỷ
103,33 triệu/m²
  • 4+ PN
  • 4+ WC
  • 300 m²
Bán Penthouse Ciputra Tây Hồ, 300m2, hoàn thiện đẹp ở ngay

Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

Đăng 15/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Gia đình chuyển nơi ở cần bán căn penthouse Ciputra Tây Hồ. Căn duplex sở hữu diện tích ~300m², được gia đình đầu tư hoàn thiện nội thất sang – xịn – mịn với gu thẩm mỹ tinh tế: • Phòng khách rộng thoáng, tràn ngập ánh sáng tự nhiên • Khu bếp hiện đại, tiện nghi cao cấp • Phòng thờ riêng biệt, trang nghiêm • 5 phòng ngủ rộng rãi – tối ưu riêng tư cho cả gia đình • 4 phòng vệ sinh thiết kế tinh gọn, tiện ích Từng chi tiết đều được chăm chút, tạo nên tổng thể đẳng cấp và khác biệt. - Sở hữu view “hiếm có”: • Toàn cảnh Cầu Nhật Tân • Dòng Sông Hồng thơ mộng • Không gian xanh nội khu Ciputra - Nằm trong quần thể khu đô thị quốc tế hàng đầu Thủ đô - Đối diện siêu tổ hợp Lotte Mall West Lake – trung tâm mua sắm & giải trí lớn bậc nhất Hà Nội - Di chuyển thuận tiện tới trung tâm và sân bay Nội Bài - Không gian xanh rộng lớn, trong lành hiếm có - An ninh đa lớp, bảo vệ 24/7 - Hệ thống trường quốc tế danh tiếng như UNIS Hanoi, SIS Ha noi - Sổ đỏ chính chủ - Giá 31 tỷ Quý khách quan tâm, vui lòng liên hệ Năng Lâm .

Chi tiết
Phòng ngủ
4+ PN
Số phòng tắm / WC
4+
Diện tích thông thuỷ
300 m²