HouseNowCăn hộ chung cưLucky House Kiến HưngChính chủ bán căn hộ Lucky House Kiến Hưng tại Hà Đông
Chính chủ bán căn hộ Lucky House Kiến Hưng tại Hà Đông - ảnh 1
Chính chủ bán căn hộ Lucky House Kiến Hưng tại Hà Đông - ảnh 2
Chính chủ bán căn hộ Lucky House Kiến Hưng tại Hà Đông - ảnh 3
Chính chủ bán căn hộ Lucky House Kiến Hưng tại Hà Đông - ảnh 4
Chính chủ bán căn hộ Lucky House Kiến Hưng tại Hà Đông - ảnh 5
Chính chủ bán căn hộ Lucky House Kiến Hưng tại Hà Đông - ảnh 6
Chính chủ bán căn hộ Lucky House Kiến Hưng tại Hà Đông - ảnh 7
0/0
2,85 tỷ
71,25 triệu/m²
  • 1 PN
  • 1 WC
  • 40 m²
Chính chủ bán căn hộ Lucky House Kiến Hưng tại Hà Đông

Đ. KĐT Kiến Hưng, Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

Đăng 30/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

🔥 CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ 1 NGỦ – Khu vực Kiến Hưng, Hà Đông 🔥 📐 Diện tích thông thủy: 40m² 🏠 Thiết kế: 1 phòng ngủ – 1 vệ sinh 🏢 Tầng 15, hướng Đông Nam cực mát, ở rất dễ chịu ✨ Ưu điểm nổi bật: • Nhà rất mới, vào ở ngay • Nội thất thiết kế hiện đại – tối ưu công năng, nhiều tủ tiện ích • phòng ngủ có cửa sổ, thoáng sáng tự nhiên 🌿 Vị trí – tiện ích: • Cách hồ điều hoà Thanh Hà chỉ 200m đi bộ • Cách Mipec Kiến Hưng ~200m • Cách Melinh plaza, Thành Ủy Hà Nội, BệnhViện 103 ~2km • Gần chợ dân sinh, Trường mầm non, tiểu học (300m) nhiều cây xanh • Mỗi tầng 24 căn, hành lang rộng 2m, trẻ con vui chơi thoải mái • 6 thang máy hoạt động ổn định

Chi tiết
Phòng ngủ
1 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
40 m²
Tầng
15
Tin đăng chất lượng

Giá trên tin đăng cập nhật liên tục và đã được xác nhận bởi môi giới.

Hình ảnh và đặc điểm bất động sản đã được đối chiếu với hình ảnh, video quay bất động sản cung cấp bởi môi giới.

Vị trí

Đ. KĐT Kiến Hưng, Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749