HouseNowCăn hộ chung cưPhân khu The London - Vinhomes Ocean ParkCHỦ NHÀ CẦN BÁN NHANH STUDIO
CHỦ NHÀ CẦN BÁN NHANH STUDIO - ảnh 1
CHỦ NHÀ CẦN BÁN NHANH STUDIO - ảnh 2
CHỦ NHÀ CẦN BÁN NHANH STUDIO - ảnh 3
CHỦ NHÀ CẦN BÁN NHANH STUDIO - ảnh 4
CHỦ NHÀ CẦN BÁN NHANH STUDIO - ảnh 5
0/0
2,22 tỷ
76,55 triệu/m²
  • Studio
  • 1 WC
  • 29 m²
CHỦ NHÀ CẦN BÁN NHANH STUDIO

Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

Đăng 3 giờ trước
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

✨ LD1.2111 • Loại căn: Studio • Diện tích: 29.2m² • Hướng: Đông Bắc •Tiến độ 2 năm 💰 Giá bán: 2.270 thu về

Chi tiết
Phòng ngủ
Studio
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
29 m²

Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code