HouseNowCăn hộ chung cưThe Global CityThe Global City - Q2 TPHCM
The Global City - Q2 TPHCM - ảnh 1
The Global City - Q2 TPHCM - ảnh 2

Xem video này
trên ứng dụng HouseNow

The Global City - Q2 TPHCM - ảnh 3
The Global City - Q2 TPHCM - ảnh 4
The Global City - Q2 TPHCM - ảnh 5
The Global City - Q2 TPHCM - ảnh 6
The Global City - Q2 TPHCM - ảnh 7
0/0
10,50 tỷ
128,05 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 82 m²
The Global City - Q2 TPHCM

Đ. Đỗ Xuân Hợp, An Phú, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 24/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Căn hộ cao cấp hạng sang tại Q2 Hotline: 035446****

Diện tích thông thuỷ
82 m²
Tin đăng chất lượng

Giá trên tin đăng cập nhật liên tục và đã được xác nhận bởi môi giới.

Hình ảnh và đặc điểm bất động sản đã được đối chiếu với hình ảnh, video quay bất động sản cung cấp bởi môi giới.

Vị trí

Đ. Đỗ Xuân Hợp, An Phú, Quận 2, TP. Hồ Chí Minh

Môi giới đăng tin
Bất động sản theo khu vực
HouseNow logo
Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code