HouseNowCăn hộ chung cưThe Sapphire - Vinhomes Smart CityBán CC giá siêu hời tại The Sapphire S403 - Vinhomes Smart City, 2.93 tỷ, 34m2. Tuấn 039296****
Bán CC giá siêu hời tại The Sapphire S403 - Vinhomes Smart City, 2.93 tỷ, 34m2. Tuấn 039296**** - ảnh 1
Bán CC giá siêu hời tại The Sapphire S403 - Vinhomes Smart City, 2.93 tỷ, 34m2. Tuấn 039296**** - ảnh 2
Bán CC giá siêu hời tại The Sapphire S403 - Vinhomes Smart City, 2.93 tỷ, 34m2. Tuấn 039296**** - ảnh 3
Bán CC giá siêu hời tại The Sapphire S403 - Vinhomes Smart City, 2.93 tỷ, 34m2. Tuấn 039296**** - ảnh 4
Bán CC giá siêu hời tại The Sapphire S403 - Vinhomes Smart City, 2.93 tỷ, 34m2. Tuấn 039296**** - ảnh 5
Bán CC giá siêu hời tại The Sapphire S403 - Vinhomes Smart City, 2.93 tỷ, 34m2. Tuấn 039296**** - ảnh 6
Bán CC giá siêu hời tại The Sapphire S403 - Vinhomes Smart City, 2.93 tỷ, 34m2. Tuấn 039296**** - ảnh 7
0/0
2,93 tỷ
86,18 triệu/m²
  • Studio
  • 1 WC
  • 34 m²
Bán CC giá siêu hời tại The Sapphire S403 - Vinhomes Smart City, 2.93 tỷ, 34m2. Tuấn 039296****

Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 05/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Căn Studio tại The Sapphire-Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Hà Nội, trước đây Nam Từ Liêm, Hà Nội với thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở ngay. Diện tích 34m2, thích hợp cho những ai yêu thích không gian sống tiện nghi và thoải mái. Căn hộ hướng Đông Bắc, ban công Tây Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt. Giá chỉ 2.93 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng. Nội thất bao gồm: giường, tủ, bàn ghế, bếp, máy lạnh, và nhiều đồ dùng cần thiết khác. Địa điểm tiện ích xung quanh + Công viên Thiên Đường Bảo Sơn + Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Vinmec Smart City Chi tiết dự án + Vị trí: Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội, gần Đại lộ Thăng Long, đường Lê Trọng Tấn. + Chủ đầu tư: Vinhomes. + Tiện ích: Trường học Vinschool, công viên, trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, bệnh viện Vinmec, shophouse đa dạng. + Thiết kế: 5 tòa căn hộ, chiều cao 34-38 tầng, diện tích từ 25-98m2, các loại căn hộ: Studio, 1PN, 2PN, 3PN, layout hình chữ Z và chữ U. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Mr Tuấn - 039296****.

Chi tiết
Phòng ngủ
Studio
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
34 m²
Tầng
27
Hướng cửa chính
Đông Bắc
Hướng ban công
Tây Nam
Nội thất
Đầy đủ
Toà/Tháp
S403
Mã căn
2701
Vị trí

Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Môi giới đăng tin