HouseNowCăn hộ chung cưThe Sola Park - Vinhomes Smart CityThe Solar Park. TT tiến độ chỉ 1%, 29tr/tháng. 2PN, 2WC, 55m2 tại Vinhomes Smart City. P Tây Mỗ
The Solar Park. TT tiến độ chỉ 1%, 29tr/tháng. 2PN, 2WC, 55m2 tại Vinhomes Smart City. P Tây Mỗ - ảnh 1
The Solar Park. TT tiến độ chỉ 1%, 29tr/tháng. 2PN, 2WC, 55m2 tại Vinhomes Smart City. P Tây Mỗ - ảnh 2
The Solar Park. TT tiến độ chỉ 1%, 29tr/tháng. 2PN, 2WC, 55m2 tại Vinhomes Smart City. P Tây Mỗ - ảnh 3
The Solar Park. TT tiến độ chỉ 1%, 29tr/tháng. 2PN, 2WC, 55m2 tại Vinhomes Smart City. P Tây Mỗ - ảnh 4
The Solar Park. TT tiến độ chỉ 1%, 29tr/tháng. 2PN, 2WC, 55m2 tại Vinhomes Smart City. P Tây Mỗ - ảnh 5
0/0
4,59 tỷ
83,45 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 55 m²
The Solar Park. TT tiến độ chỉ 1%, 29tr/tháng. 2PN, 2WC, 55m2 tại Vinhomes Smart City. P Tây Mỗ

Đ. Tây Mỗ, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Đăng 01/05/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

The Solar Park. Tòa G3 với thiết kế hiện đại, 2PN, 2WC, diện tích 55m². + Giá: 4,590 tỷ VND bao hết thuế phí + Bàn giao full liền tường cao cấp dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách cá nhân. + Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, view thoáng vĩnh viễn mát mẻ. + Khu vực an ninh tốt, cộng đồng văn minh. + Cạnh nhà để xe pkz1. Điểm chờ vin bus trước sảnh. + Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Vinmec Smart City. + Trường mầm non Tây Mỗ ngay chân tòa. Trường cấp 1 chuẩn bị xây cùng chỗ. + TT tiến độ chỉ 29tr/tháng. Vào tiền chỉ 38% sang tên. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết 0942 944 ***. Em Huệ.

Diện tích thông thuỷ
55 m²

Liên hệ
  • 216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
  • support@housenow.com.vn
  • Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:

Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749

qr-code