HouseNowCăn hộ chung cưSaigon PearlCăn hộ Saigon Pearl, 2 PN 86 m²
Căn hộ Saigon Pearl, 2 PN 86 m² - ảnh 1
Căn hộ Saigon Pearl, 2 PN 86 m² - ảnh 2
Căn hộ Saigon Pearl, 2 PN 86 m² - ảnh 3
Căn hộ Saigon Pearl, 2 PN 86 m² - ảnh 4
Căn hộ Saigon Pearl, 2 PN 86 m² - ảnh 5
0/0
10,44 tỷ
121,37 triệu/m²
  • 2 PN
  • 2 WC
  • 86 m²
Căn hộ Saigon Pearl, 2 PN 86 m²

92 Nguyễn Hữu Cảnh, Saigon Pearl, Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh

Đăng 04/04/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Nằm ở Saigon Pearl, đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thạnh Mỹ Tây, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh), căn hộ chung cư này là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái. Với diện tích 86m², căn hộ này có 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm và nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống ngay lập tức. - 2PN, 2WC. - Nội thất đầy đủ với sofa, tủ lạnh, máy giặt, bếp và giường. - Pháp lý đầy đủ. - Giá chỉ 10.438 tỷ Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Bình Thạnh cơ sở 2. - Siêu thị điện máy Tự Do. - Trường mầm non Kalei Preschool. - Công viên Vinhomes Central Park.

Diện tích thông thuỷ
86 m²