HouseNowCăn hộ chung cưSun Feliza Suites (Sun Grand City Cầu Giấy)Căn hộ 3 phòng ngủ 90m2 thanh toán sớm chỉ từ 11,6 tỷ rẻ nhất tại dự án Sun Feliza Suites Cầu Giấy
Căn hộ 3 phòng ngủ 90m2 thanh toán sớm chỉ từ 11,6 tỷ rẻ nhất tại dự án Sun Feliza Suites Cầu Giấy - ảnh 1
Căn hộ 3 phòng ngủ 90m2 thanh toán sớm chỉ từ 11,6 tỷ rẻ nhất tại dự án Sun Feliza Suites Cầu Giấy - ảnh 2
Căn hộ 3 phòng ngủ 90m2 thanh toán sớm chỉ từ 11,6 tỷ rẻ nhất tại dự án Sun Feliza Suites Cầu Giấy - ảnh 3
Căn hộ 3 phòng ngủ 90m2 thanh toán sớm chỉ từ 11,6 tỷ rẻ nhất tại dự án Sun Feliza Suites Cầu Giấy - ảnh 4
Căn hộ 3 phòng ngủ 90m2 thanh toán sớm chỉ từ 11,6 tỷ rẻ nhất tại dự án Sun Feliza Suites Cầu Giấy - ảnh 5
Căn hộ 3 phòng ngủ 90m2 thanh toán sớm chỉ từ 11,6 tỷ rẻ nhất tại dự án Sun Feliza Suites Cầu Giấy - ảnh 6
Căn hộ 3 phòng ngủ 90m2 thanh toán sớm chỉ từ 11,6 tỷ rẻ nhất tại dự án Sun Feliza Suites Cầu Giấy - ảnh 7
0/0
12,68 tỷ
140,43 triệu/m²
  • 3 PN
  • 2 WC
  • 90,3 m²
Căn hộ 3 phòng ngủ 90m2 thanh toán sớm chỉ từ 11,6 tỷ rẻ nhất tại dự án Sun Feliza Suites Cầu Giấy

Đ. Phạm Hùng, Cầu Giấy, Hà Nội

Đăng 01/12/2025
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Căn hộ 90m² 3 phòng ngủ hoàn hảo cho gia đình hiện đại tại Sun Feliza Suites. Giá bán 14,2 tỷ cho căn hộ 3 ngủ 90m² giá chưa trừ chiết khấu. Giá thanh toán sớm 95% trong tháng 11 chỉ còn 11,6 tỷ đơn giá 128tr/m². Giá thanh toán sớm 70% trong tháng 11 chỉ còn 12,45 tỷ đơn giá 138tr/m². Giá thanh toán sớm 50% trong tháng 11 chỉ còn 12,94 tỷ đơn giá 143tr/m². Giá vay ngân hàng trong tháng 11 chỉ còn 13,9 tỷ đơn giá 154tr/m². Không gian 90m² thiết kế tối ưu cho gia đình 3 - 5 thành viên. - Bố trí 3 phòng ngủ 2 vệ sinh phòng khách liên thông bếp, giúp không gian sinh hoạt liền mạch, thoáng rộng. - Phòng ngủ master có cửa sổ lớn, đón gió và ánh sáng tự nhiên, tạo cảm giác thoải mái, thư thái. - Hai phòng ngủ phụ thích hợp cho con nhỏ hoặc làm phòng làm việc, học tập. - Khu bếp được thiết kế tách nhẹ khỏi phòng khách, giúp căn hộ gọn gàng, sang trọng và tiện lợi cho sinh hoạt. Tiện ích nội khu cao cấp chuẩn sống resort giữa lòng phố. - Bể bơi tràn bờ, vườn cảnh quan, khu vui chơi trẻ em, phòng gym yoga spa, sky lounge, và đường dạo bộ cây xanh - tất cả được quy hoạch khép kín, chỉ vài bước chân là có thể tận hưởng cuộc sống trọn vẹn mỗi ngày. - Hệ thống an ninh 3 lớp cùng dịch vụ quản lý tiêu chuẩn quốc tế mang lại sự an tâm tuyệt đối cho cư dân. Vị trí vàng tại trung tâm Cầu Giấy tọa lạc ngay mặt đường Phạm Hùng, Xuân Thủy, Trần Quốc Vượng, kết nối thuận tiện tới các trục giao thông chính, trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại. Giá trị đầu tư vượt trội. - Căn hộ 3 phòng ngủ diện tích 90m² luôn là phân khúc được săn đón nhất vừa đủ rộng, vừa dễ cho thuê hoặc bán lại. - BC hướng Đông Nam & view ngoại khu là điểm cộng hiếm có, giúp tăng tính thanh khoản và giá trị sở hữu lâu dài. - Chủ đầu tư Sun Group bảo chứng cho chất lượng, uy tín và khả năng vận hành đẳng cấp.

Chi tiết
Phòng ngủ
3 PN
Số phòng tắm / WC
2
Diện tích thông thuỷ
90,3 m²
Tầng
--
Hướng cửa chính
Tây Bắc
Hướng ban công
Đông Nam