Khu vực
Quận 12
Tiến độ
Tất cả
Thời gian thu hồ sơ
Tất cả
Xoá lọc
Khu vực
Quận 12
Tiến độ
Tất cả
Thời gian thu hồ sơ
Tất cả
Xoá lọc
Khu vực
Quận 12
Tiến độ
Tất cả
Thời gian thu hồ sơ
Tất cả
Xoá lọc
Dự án Nhà ở Xã hội Quận 12, TP. Hồ Chí Minh 2026
0
kết quả
Sắp xếp:
Mới nhất
Tin tức Nhà ở Xã hội
Hà Nội quy hoạch xây dựng nhà ở xã hội dọc hành lang các tuyến metro
Hôm kia
5 phút đọc
Hà Nội: Sắp mở bán 45 căn hộ nhà ở xã hội, giá hơn 16 triệu đồng/m2
5 ngày trước
3 phút đọc
Hà Nội mở bán nhà ở xã hội dưới 1 tỷ tại Mê Linh và Long Biên
6 ngày trước
4 phút đọc
Nhà ở xã hội Phú Lãm mở bán đợt 3, giá hơn 13 triệu đồng/m2
13/05/2026
4 phút đọc
Căn hộ chung cư quận Thanh Xuân
Căn hộ chung cư Quận 1
Căn hộ chung cư Quận 2
Căn hộ chung cư Quận 3
Căn hộ chung cư Quận 4
Căn hộ chung cư Quận 5
Căn hộ chung cư Quận 6
Căn hộ chung cư Quận 7
Căn hộ chung cư Quận 8
Căn hộ chung cư Quận 9
Căn hộ chung cư Quận 10
Căn hộ chung cư Quận 11
Căn hộ chung cư Quận 12
Dự án chung cư nổi bật
Căn hộ chung cư Lumière Hanoi Seasons Garden (Masteri Cao Xà Lá)
Căn hộ chung cư Vinhomes Smart City
Căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park
Căn hộ chung cư The Parkland - Imperia Ocean City
Căn hộ chung cư The Sola Park - Vinhomes Smart City
Căn hộ chung cư The Sapphire - Vinhomes Ocean Park
Căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark
Căn hộ chung cư Phân khu The Sakura - Vinhomes Smart City
Căn hộ chung cư Goldmark City
Căn hộ chung cư The Sapphire - Vinhomes Smart City
Căn hộ chung cư Lumiere EverGreen - Vinhomes Smart City
Căn hộ chung cư Imperia Smart City
Căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5
Căn hộ chung cư Vinhomes Royal City
Căn hộ chung cư Vinhomes Times City
Căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn Kim Lũ (Golden Silk)
Căn hộ chung cư The Wave - Masteri Grand Coast
Căn hộ chung cư Eco Green City
Căn hộ chung cư Ecohome 3
Căn hộ chung cư Masteri West Heights - Vinhomes Smart City
So sánh giá các dự án
Dự án Vinhomes Smart City 2,30 tỷ - 8,15 tỷ
Dự án Vinhomes Ocean Park 1,90 tỷ - 5,39 tỷ
Dự án Vinhomes Grand Park 1,68 tỷ - 5,66 tỷ
Dự án Chung cư 26 Nguyễn Thượng Hiền 1,80 tỷ - 2,53 tỷ
Dự án The Parkland - Imperia Ocean City 1,90 tỷ - 5,24 tỷ
Dự án The Sola Park - Vinhomes Smart City 2,50 tỷ - 7,45 tỷ
Dự án The Sapphire - Vinhomes Ocean Park 1,78 tỷ - 5,69 tỷ
Dự án Chung cư 283 Lê Quang Định 1,92 tỷ - 2,24 tỷ
Dự án Phân khu The Sakura - Vinhomes Smart City 2,20 tỷ - 8,90 tỷ
Dự án M-One Gia Định 2 tỷ - 7,25 tỷ
Dự án Goldmark City 5,90 tỷ - 15,28 tỷ
Dự án The Sapphire - Vinhomes Smart City 2,25 tỷ - 7,45 tỷ
Dự án Lumiere EverGreen - Vinhomes Smart City 70 triệu - 17 tỷ
Dự án Imperia Smart City 2,86 tỷ - 7,31 tỷ
Dự án Akari City Nam Long 2,41 tỷ - 6,92 tỷ
Dự án Bcons Center City 2,48 tỷ - 3,58 tỷ
Dự án Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5 3 tỷ - 4,50 tỷ
Dự án Vinhomes Royal City 8,10 tỷ - 24,50 tỷ
Dự án Vinhomes Times City 5,50 tỷ - 19 tỷ
Dự án Khu đô thị Kim Văn Kim Lũ (Golden Silk) 3,15 tỷ - 6,41 tỷ
HouseNow cùng các ngân hàng hỗ trợ vay mua nhà
Liên hệ
216 Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
support@housenow.com.vn
Chuyên gia tư vấn vay mua nhà:
096 959 7576
Điều khoản sử dụng
Công ty Cổ phần HouseNow, giấy phép ĐKKD/MST số 0110349749