HouseNowCăn hộ chung cưTổ hợp Chung cư HH Linh ĐàmBán căn hộ HH2C Linh Đàm - 46m2 - full nội thất - Giá bán chỉ nhỉnh 2 tỷ
Bán căn hộ HH2C Linh Đàm - 46m2 - full nội thất - Giá bán chỉ nhỉnh 2 tỷ - ảnh 1
Bán căn hộ HH2C Linh Đàm - 46m2 - full nội thất - Giá bán chỉ nhỉnh 2 tỷ - ảnh 2
Bán căn hộ HH2C Linh Đàm - 46m2 - full nội thất - Giá bán chỉ nhỉnh 2 tỷ - ảnh 3
Bán căn hộ HH2C Linh Đàm - 46m2 - full nội thất - Giá bán chỉ nhỉnh 2 tỷ - ảnh 4
Bán căn hộ HH2C Linh Đàm - 46m2 - full nội thất - Giá bán chỉ nhỉnh 2 tỷ - ảnh 5
Bán căn hộ HH2C Linh Đàm - 46m2 - full nội thất - Giá bán chỉ nhỉnh 2 tỷ - ảnh 6
Bán căn hộ HH2C Linh Đàm - 46m2 - full nội thất - Giá bán chỉ nhỉnh 2 tỷ - ảnh 7
Bán căn hộ HH2C Linh Đàm - 46m2 - full nội thất - Giá bán chỉ nhỉnh 2 tỷ - ảnh 8
Bán căn hộ HH2C Linh Đàm - 46m2 - full nội thất - Giá bán chỉ nhỉnh 2 tỷ - ảnh 9
0/0
2,17 tỷ
47,17 triệu/m²
  • 2 PN
  • 1 WC
  • 46 m²
Bán căn hộ HH2C Linh Đàm - 46m2 - full nội thất - Giá bán chỉ nhỉnh 2 tỷ

Khu đô thị Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

Đăng 14/05/2026
Khoảng giá phổ biến
Mô tả

Căn hộ tại tòa HH2C Linh Đàm full nội thất - 46m², thiết kế hợp lý gồm 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh. Giá bán: 2.170 tỷ hỗ trợ vay ngân hàng lên tới 70%, nhập khẩu Hà Nội. - Nội thất: Mới, đầy đủ, siêu đẹp chỉ cần xách vali vào ở, pháp lý rõ ràng Hợp đồng mua bán. Điểm đặc biệt: - Vốn dĩ được gọi là bán đảo Linh Đàm vì bốn bề xung quanh được ôm trọn bởi cây xanh và hồ nước. Một trong những khu đô thị kiểu mẫu đầu tiên tại Hà Nội. - Chung cư nằm trong khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, ngay cạnh hồ điều hòa lớn thứ 2 Hà Nội. Khoảng cách đến Hồ Hoàn Kiếm, sang quận Đống Đa, Hai Bà Trưng, Thanh Xuân chưa đầy 20 phút đi xe. Nhiều trường mầm non, cấp 1,2,3 chuẩn Quốc gia cách vài bước chân. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Thăng Long, bệnh viện K Tam Hiệp, bến xe Giáp Bát, Nước Ngầm là những tiện ích nổi bật, mang đến sự thuận lợi cho cư dân. Các trường - Đại học lân cận: Đh Thăng Long, ĐH Kinh tế Quốc dân, ĐH Mở, ĐH Xây Dựng.

Chi tiết
Phòng ngủ
2 PN
Số phòng tắm / WC
1
Diện tích thông thuỷ
46 m²
Toà/Tháp
HH2C